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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli 

leo tarehe 22 Januari, 2018 amepokea hati za utambulisho kutoka kwa Mabalozi 

6 walioteuliwa kuziwakilisha nchi zao hapa nchini. 

Mabalozi waliowasilisha hati zao niMhe. KonstantinosMoatsos – Balozi wa 

Ugiriki hapa nchini mwenye makazi yake Nairobi nchini Kenya, Mhe. Fafre 

Camara – Balozi wa Mali hapa nchini mwenye makazi yake Addis Ababa nchini 

Ethiopia na Mhe. Dina Mufti Sid – Balozi wa Ethiopia hapa nchini mwenye 

makazi yake Nairobi nchini Kenya. 

Wengine ni Mhe. Elizabeth Taylor – Balozi wa Colombia hapa nchini mwenye 

makazi yake Nairobi nchini Kenya, Mhe. Martin Gomez Bustillo – Balozi wa 

Argentina hapa nchini mwenye makazi yake Nairobi nchini Kenya na Mhe. Uriel 

Norman R. Garibay – Balozi wa Ufilipino mwenye makazi yake Nairobi nchini 

Kenya. 

Mhe. Rais Magufuli amewapongeza Mabalozi wote kwa kuteuliwa kuziwakilisha 

nchi zao hapa nchini na ameahidi kuwapa ushirikiano utakaowezesha uhusiano 

na ushirikiano kati ya Tanzania na nchi zao kukua zaidi. 

Mhe. Rais Magufuli amewahakikishia kuwa Tanzania inatambua uwepo wa fursa 

mbalimbali za kibiashara na kiuchumi katika nchi hizo pamoja na ujuzi na 

uzoefu katika Nyanja mbalimbali, na kwamba ni matarajio yake kuwa ujio wao 

utasaidia kuongeza manufaa ya kiuchumi na kubadilishana uzoefu. 

Pia Mhe. Rais Magufuli amewaomba Mabalozi hao kufikisha salamu zake kwa 

Viongozi wa nchi zao na amewakaribisha kutembelea Tanzania.  
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