
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO 
 

 
 
 
              

 
 

TAARIFA KWA UMMA 

Wizara kwa dhamana yake katika tasnia ya Sanaa imepokea kwa 

mshtuko taarifa za kutoweka kwa Mwanamuziki Ibrahim Mussa kwa jina 

la kisanii “Roma Mkatoliki”  tangu tarehe 5 Aprili 2017. 

 

Wizara imefuatilia kwa karibu suala hili kwa kuwa lina muelekeo wa 

jinai. Hata hivyo taarifa kutoka vyombo vya dola zinathibitisha kuwa 

Roma Mkatoliki hashikiliwi katika kituo chochote cha polisi. 

 

Kutokana na hali hiyo,Wizara inawaomba wadau mbalimbali na 

wananchi kwa ujumla kushirikiana na Jeshi la Polisi kwa kutoa taarifa 

zozote zitakazo saidia kujua alipo msanii huyo. 

 

Imetolewa na 

 

Zawadi Msalla         
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini, 
Wizara ya Habari Utamaduni Sanaa na Michezo. 
07/04/2017 
 

Baruapepe: km@habari.go.tz  
Tovuti: www.habari.go.tz 
Nukushi:      026-2322128 

Simu:          026-2322129 

 

 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Jengo la LAPF 

Ghorofa ya Nane, 

S. L. P. 25, 

 Mtaa wa Makole Uhindini, 

DODOMA. 
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